Birtingardagsetning: 
þriðjudaginn, 15. maí 2018 - 23:36

Hafnarfjarðarmeistaramót Sörla og HS Orku                                                               

     Drög að dagskrá:                                                                       

Laugardagur                                                       

  • 10:00             Gæðingaskeið                            Allir flokkar
  • 10:30             Fjórgangur                                   Ungmennaflokkur
  •                         Fjórgangur                                   Unglingaflokkur
  •                         Fjórgangur                                   Barnaflokkur
  •                         Fjórgangur                                   1.flokkur                                                                        

12:00             Hádegismatur                                                                                                       

  • 13:00             Fjórgangur                                   2.flokkur
  •                         Fjórgangur                                   Meistaraflokkur                                                                          

                        Hlé                                                                                                                         

  • 15:00             Tölt T7                                          Barnaflokkur
  •                         Tölt T7                                          Unglingaflokkur
  •                         Tölt T7                                          2.flokkur                                                                         
  • 15:30             Slaktaumatölt T4                        2.flokkur

16:00             Lok                                                                                                                         

Sunnudagur                                                       

  • 10:00             Fimmgangur                                Meistaraflokkur
  •                         Fimmgangur                                Ungmennaflokkur
  •                         Fimmgangur                                1.flokkur                                                                          

12:00             Hádegismatur                                                                                                      

  • 13:00             Tölt T3                                          Barnaflokkur
  •                         Tölt T3                                          Unglingaflokkur
  •                         Tölt T3                                          Ungmennaflokkur
  •                         Tölt T3                                          2. flokkur
  •                         Tölt T3                                          1. flokkur
  •                         Tölt T1                                          Meistaraflokkur                                                                           

15:00             Hlé                                                                                                                   

  • :15             Flugskeið                                    
  • 15:40             Fimi                                              
  • 16:00             Lok                                                                                               

Mánudagur              

  • 10:00                  A úrslit                                     Fjórgangur barna
  • 10:20                  A úrslit                                     Fjórgangur unglingar
  • 10:40                  A úrslit                                     Fjórgangur ungmenni
  • 11:00                  A úrslit                                     Fjórgangur 2. flokkur
  • 11:20                  A úrslit                                     Fjórgangur 1. flokkur
  • 11:40                  A úrslit                                     Fjórgangur Meistarar                                                                       

12:00                  Hádegismatur                        Pollar                                                                         

  • 13:00                  Tölt T4                                     2 flokkur
  • 13:15                  Tölt T7                                     Barnaflokkur
  • 13:30                  Tölt T7                                     Unglingaflokkur
  • 13:45                  Tölt T7                                     2. flokkur
  • 14:00                  Fimmgangur                           Ungmennaflokkur
  • 14:30                  Fimmgangur                           2. flokkur
  • 15:00                  Fimmgangur                           1. flokkur
  • 15:30                  Fimmgangur                           Meistarar                                                                           

16:00                  Kaffipása                                                                                                         

  • 16:10                Tölt T3                                     Barnaflokkur
  • 16:30                Tölt T3                                     Unglingaflokkur
  • 16:50                Tölt T3                                     Ungmennaflokkur
  • 17:10                Tölt T3                                     2. flokkur
  • 17:30                Tölt T3                                     1. flokkur
  • 17:50                Tölt T1                                     Meistarar

 18:10                Mótslok                                 

 

Sörli Hestamannafélag, Íþrótt, Lífstíll