Birtingardagsetning: 
miðvikudaginn, 16. maí 2018 - 16:06

Hafnarfjarðarmeistaramót HS Orku og Sörla

RÁSLISTAR

Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
1 1 V Hinrik Þór Sigurðsson Óðinn frá Silfurmýri
2 2 V Atli Guðmundsson Þórgnýr frá Grímarsstöðum
3 3 V Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hafnarfirði
4 4 V Adolf Snæbjörnsson Vinur frá Íbishóli
5 5 V Sindri Sigurðsson Sókron frá Hafnarfirði
6 6 H Friðdóra Friðriksdóttir Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ
7 7 V Snorri Dal Birtingur frá Hestheimum
8 8 V Hinrik Þór Sigurðsson Happadís frá Aðalbóli 1
9 9 V Atli Guðmundsson Júní frá Brúnum
         
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
1 1 V Snorri Dal Sæþór frá Stafholti
2 2 H Sonja S Sigurgeirsdóttir Prins frá Neðra-Ási
3 3 V Anna Björk Ólafsdóttir Brimfaxi frá Stafholti
4 4 V Bjarni Sigurðsson Gletta frá Tunguhlíð
5 5 V Adolf Snæbjörnsson Spakur frá Hnausum II
6 6 V Friðdóra Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi
7 7 V Snorri Dal Ölur frá Akranesi
8 8 V Ragnar Eggert Ágústsson Þruma frá Hrísum
         
Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur  
1 1 V Adolf Snæbjörnsson Vinur frá Íbishóli
2 2 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli
3 3 V Hinrik Þór Sigurðsson Happadís frá Aðalbóli 1
4 4 V Snorri Dal Sæþór frá Stafholti
5 5 H Friðdóra Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi
6 6 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal
7 7 V Anna Björk Ólafsdóttir Íslendingur frá Dalvík
8 8 V Sindri Sigurðsson Elding frá Hafnarfirði
9 9 V Atli Guðmundsson Urður frá Grímarsstöðum
10 10 V Bjarni Sigurðsson Gletta frá Tunguhlíð
         
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - 1. flokkur  
1 1 V Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði
2 2 V Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1
3 3 V Stefnir Guðmundsson Dimma frá Jaðri
4 4 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
5 5 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
6 7 V Stella Björg Kristinsdóttir Dagmar frá Kópavogi
         
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 1 V Ragnar Eggert Ágústsson Sæla frá Hafnarfirði
2 2 V Adolf Snæbjörnsson Vinur frá Íbishóli
3 3 V Hinrik Þór Sigurðsson Happadís frá Aðalbóli 1
4 4 V Sonja S Sigurgeirsdóttir Andvari frá Varmalandi
5 5 V Hinrik Þór Sigurðsson Óðinn frá Silfurmýri
         
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur  
1 1 V Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
2 2 V Adolf Snæbjörnsson Akkur frá Varmalæk
3 3 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
4 4 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
5 5 V Guðni Kjartansson Ársól frá Bakkakoti
         
Tölt T3 Barnaflokkur  
1 1 H Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
2 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk
3 2 H Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal
4 2 H Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn
         
Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur  
1 1 V Höskuldur Ragnarsson Tíbrá frá Silfurmýri
2 1 V Haraldur Haraldsson Mídas frá Strönd II
3 2 H Bjarni Sigurðsson Týr frá Miklagarði
4 2 H Stefnir Guðmundsson Dimma frá Jaðri
5 2 H Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
6 3 H Kristín Ingólfsdóttir Garpur frá Miðhúsum
7 3 H Sigurjón Örn Björnsson Melkorka frá Hellu
8 3 H Alexander Ágústsson Tónn frá Breiðholti í Flóa
9 4 H Anna Renisch Aron frá Eyri
10 4 H Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
11 5 V Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II
12 5 V Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi
         
Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur  
1 1 V Svavar Arnfjörð Ólafsson Sjón frá Útverkum
2 1 V Smári Adolfsson Strákur frá Hjarðartúni
3 1 V Ólafur Ólafsson Baldur frá Eyrarbakka
4 2 V Einar Ásgeirsson Dalur frá Ytra-Skörðugili
5 2 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Þöll frá Heiði
6 3 H Monica Daugbjerg Christensen Galdur frá Miðkoti
7 3 H Þórhallur Magnús Sverrisson Frosti frá Höfðabakka
8 3 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
9 4 V Ingunn María Guðmundsdóttir Iðunn frá Efra-Hvoli
10 4 V Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti
11 5 H Jón Þorvarður Ólafsson Snót frá Prestsbakka
12 5 H Sigríður Theodóra Eiríksdóttir Ægir frá Þingnesi
13 6 V Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum
14 6 V Ólafur Ólafsson Hátíð frá Litlu-Sandvík
15 6 V Svavar Arnfjörð Ólafsson Gerpla frá Gottorp
         
Tölt T3 Unglingaflokkur  
1 1 H Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti
2 1 H Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
3 1 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú
         
Tölt T3 Ungmennaflokkur  
1 1 H Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1
2 1 H Aníta Rós Róbertsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A
3 1 H Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti
4 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Stelpa frá Skáney
5 2 V Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
6 3 H Lilja Hrund Pálsdóttir Gáski frá Blönduósi
7 3 H Sunna Lind Ingibergsdóttir Kopar frá Hólmum
8 3 H Annabella R Sigurðardóttir Þórólfur frá Kanastöðum
         
Tölt T7 Barnaflokkur  
1 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
2 1 H Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak
3 1 H Júlía Björg Gabaj Knudsen Sunna frá Ögmundarstöðum
4 2 V Fanndís Helgadóttir Glódís frá Markaskarði
5 2 V Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Þruma frá Hrísum
6 2 V Ágúst Einar Ragnarsson Bella frá Hafnarfirði
         
Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur  
1 1 V Andri Erhard Marx Kolur frá Ási 2
2 1 V Hermann Kristjánsson Álfur frá Búðardal
3 1 V Þórdís Grétarsdóttir Blökk frá Staðartungu
4 2 V Birna Kristín Hilmarsdóttir Salvador frá Hjallanesi 1
5 2 V Þórður Bogason Illingur frá Leirum
6 2 V Birna Kristín Hilmarsdóttir Roðaglóð frá Steinnesi
7 3 H Helga Björg Sveinsdóttir Eysteinn frá Efri-Þverá
8 3 H Rósbjörg Jónsdóttir Nótt frá Kommu
9 3 V Lilja Bolladóttir Lykill frá Varmalandi
10 4 V Maria Emelie S P Fungbrant Tóney frá Hrísum
         
Tölt T7 Unglingaflokkur  
1 1 H Sigurveig Sara Guðmundsdóttir Skutla frá Syðra-Skörðugili
2 1 H Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2
         
Fjórgangur V2 Barnaflokkur  
1 1 V Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak
2 1 V Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn
3 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
4 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal
5 2 V Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
6 2 V Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
         
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur  
1 1 V Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd II
2 1 V Alexander Ágústsson Tónn frá Breiðholti í Flóa
3 1 V Jessica Elisabeth Westlund Frjór frá Flekkudal
4 2 V Sigurjón Örn Björnsson Bragur frá Laugabakka
5 3 V Höskuldur Ragnarsson Soldán frá Silfurmýri
6 3 V Stefnir Guðmundsson Nn frá Garðabæ
7 4 V Kristín Ingólfsdóttir Garpur frá Miðhúsum
8 4 V Alexander Ágústsson Neró frá Votmúla 2
9 4 V Ingibergur Árnason Spá frá Hafnarfirði
         
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur  
1 1 V Sigríður Theodóra Eiríksdóttir Ægir frá Þingnesi
2 1 V Svavar Arnfjörð Ólafsson Sjón frá Útverkum
3 1 V Stella Björg Kristinsdóttir Styrkur frá Kjarri
4 2 H Þórhallur Magnús Sverrisson Frosti frá Höfðabakka
5 2 H Ingunn María Guðmundsdóttir Heimur frá Garði
6 2 H Monica Daugbjerg Christensen Galdur frá Miðkoti
7 3 H Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti
8 3 H Birna Kristín Hilmarsdóttir Salvador frá Hjallanesi 1
9 4 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík
10 4 V Smári Adolfsson Strákur frá Hjarðartúni
11 4 V Sæmundur Jónsson Gullmoli frá Bessastöðum
12 5 H Svandís Beta Kjartansdóttir Happadís frá Reykjavík
13 5 H Ástey Gyða Gunnarsdóttir Þöll frá Heiði
14 5 H Svavar Arnfjörð Ólafsson Glymur frá Lindarbæ
15 6 H Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1
16 5 H Ingunn María Guðmundsdóttir Iðunn frá Efra-Hvoli
         
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur  
1 1 V Bergey Gunnarsdóttir Gimli frá Lágmúla
2 1 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
3 1 V Rakel Ösp Gylfadóttir Óskadís frá Hrísdal
4 2 V Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2
5 2 V Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti
         
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur  
1 1 V Viktor Aron Adolfsson Auður frá Aðalbóli 1
2 1 V Ida Aurora Eklund Silfra frá Dallandi
3 1 V Lilja Hrund Pálsdóttir Kiljan frá Hlíðarbergi
4 2 H Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti
5 2 H Amanda Svenson Kráka frá Ási 2
6 2 H Sölvi Karl Einarsson Sýnir frá Efri-Hömrum
7 3 V Aníta Rós Róbertsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A
8 3 V Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún
9 4 V Annabella R Sigurðardóttir Glettingur frá Holtsmúla 1
10 4 V Kristin Bekkelund Hrafnar frá Hafnarfirði
11 4 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Sperrileggur frá Íbishóli
12 5 V Ida Aurora Eklund Kolfreyja frá Dallandi
13 5 V Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Fleygur frá Garðakoti
14 5 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Kopar frá Hólmum
15 6 V Jónína Valgerður Örvar Þröstur frá Reykjavík
16 6 V Sölvi Karl Einarsson Garri frá Strandarhjáleigu
17 6 V Lilja Hrund Pálsdóttir Gáski frá Blönduósi
         
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 1. flokkur  
1 1 V Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ
2 1 V Stefnir Guðmundsson Villi frá Garðabæ
3 1 V Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði
4 2 H Kristín Ingólfsdóttir Druna frá Fornusöndum
5 2 H Hafdís Arna Sigurðardóttir Þór frá Minni-Völlum
6 2 H Elisabeth Prost Greifi frá Söðulsholti
7 3 V Glódís Helgadóttir Blíða frá Ragnheiðarstöðum
8 3 V Svandís Magnúsdóttir Prakkari frá Hafnarfirði
9 4 V Haraldur Haraldsson Jana frá Strönd II
10 4 V Einar Þór Einarsson Sóley frá Blönduósi
11 4 V Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2
12 5 V Jón Valdimar Gunnbjörnsson Dimma frá Syðri-Reykjum 3
13 5 V Sigurður Gunnar Markússon Nagli frá Grindavík
14 5 V Stella Björg Kristinsdóttir Dagmar frá Kópavogi
15 6 V Stefnir Guðmundsson Dimma frá Jaðri
16 6 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka
         
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur  
1 1 V Ida Aurora Eklund Kötlukráka frá Dallandi
2 1 V Viktor Aron Adolfsson Auður frá Aðalbóli 1
3 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk
4 2 V Rakel Ösp Gylfadóttir Greipur frá Syðri-Völlum
5 2 V Bergey Gunnarsdóttir Brunnur frá Brú
6 2 V Annabella R Sigurðardóttir Styrkur frá Skagaströnd
         
Tölt T4 Opinn flokkur - 2. flokkur  
1 1 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá Ketilhúshaga
2 1 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Heysholti
3 1 V Stella Björg Kristinsdóttir Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1
4 2 V Huginn Breki Leifsson Lótus frá Tungu
5 2 V Einar Ásgeirsson Seiður frá Kjarnholtum I
6 2 V Stella Björg Kristinsdóttir Dagmar frá Kópavogi
7 3 V Svandís Beta Kjartansdóttir Elding frá Reykjavík

 

       
Frjáls fimi      
1     Hanna Blanck Vör frá Hlíðarbergi
2     Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Kvika frá Vallanesi
3     Sigíður th. Eiríksdóttir Ægir frá Þingnesi
4     Ástey Gurrarsdóttir Ríta frá Ketilhúsahaga
5     Jónína Valgerður Örvar Fjöður frá Strönd II
Sörli Hestamannafélag, Íþrótt, Lífstíll